ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted aromatherapy diffuser ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบเงียบที่กำหนดเองติดตั้ง HVAC สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Commercial Aromatherapy Diffuser with 12V Power 8W Consumption and 200mL Capacity for HVAC Scent System
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 8W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
เครื่องกระจายน้ํามันอิทธิพลธรรมทางการค้า 150 มิลลิลิตรติดผนัง 8W 12V
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 150มล |
400 มิลลิลิตร เครื่องระบายน้ําหอมที่มีการบริโภคน้ํามันสูงสุด 1.5 มิลลิตร / ชั่วโมง ± 5% 20. 2* 8* 15. 5 ซม ขนาดสินค้า
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Dimensions: | 20.2*8*15.5 |
15W แบล็คเมทัล อโรมาเทราพี ดีฟิวเซอร์ การบริโภคเชื้อเพลิง 2 ml / ชั่วโมงสําหรับกลิ่นหอมที่เหมาะสม
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
150Ml Metal Mini Aromatherapy Diffusers พร้อมปั๊มลม Longlife เครื่องกระจายกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องอากาศอากาศหอมหินโรงแรมที่กําหนดเอง 500 ตารางเมตร ติดผนัง ขาว
| ประเภท: | Cool-Mist Impeller Humidifier เครื่องทำความชื้นกระจายน้ำมันหอมระเหย |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL ตั้งโต๊ะ ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
เครื่องกระจายน้ำมันอโรมาเทอราพีที่เงียบยาวนานติดตั้ง HVAC
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ติดผนัง HVAC 1000ml น้ำหอมกระจายกลิ่นอัตโนมัติ 3000cbm
| ชื่อ: | สปาอโรมาเทอราพีกระจาย |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| สี:: | ดำขาว |

