ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ odm fragrance aroma oil ] การจับคู่ 127 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยครอบคลุม 1500CBM Alone ระบบควบคุมกลิ่น
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
App-Controlled HVAC Scent System with 500ml-2.6l Capacity and 50W Power for Aromatherapy
| ความจุ: | 500มล.-2.6ล |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
HVAC Scent System with 3000CBM Coverage Noise <40dB and 1-Year Warranty for Commercial Use
| ความจุ: | 500มล.(16.91ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
Small Area 130ml 6W เครื่องกระจายกลิ่น 300cbm
| สี:: | เงิน, ดำ, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
8W 12V1A 300CBM เครื่องทำน้ำหอมในห้องน้ำสำหรับควบคุมกลิ่น
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพาติดผนังได้ |
Commercial HVAC Scent System with 500ml Capacity and 50Hz Frequency for Aromatherapy
| ความจุ: | 500มล.(16.91ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะอลูมิเนียม 250ml ขวด PET ติดผนัง 300m3
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+โลหะ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องกระจายอากาศ hvac แบบสแตนด์อโลน ODM 500 มล. เครื่องกระจายกลิ่นอากาศพร้อมตัวจับเวลาสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ขาวดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
35W 500ml 2000cbm HVAC Hotel Scent Machines สำหรับโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <20dba |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

