ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ odm fragrance aroma oil ] การจับคู่ 127 ผลิตภัณฑ์.
5L Oil Capacity Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Low Noise <25dba for Large Area Aroma Diffusion
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
อลูมิเนียมเชลล์กระจายกลิ่นหอมน้ำมัน 500ML 12v 2A HVAC ล็อบบี้โรงแรม
| ระดับเสียง: | < 25dba |
|---|---|
| ความจุ: | >200มล |
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle, 20,000 Hours Lifespan Pump, and Cold-air Diffusion Aroma Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
Metal 22w 1000ml 3000cbm HVAC Fragrance Diffuser สำหรับโรงแรม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| ขนาด: | 300 * 150 * 360 มม |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
50W Power Low Noise Cold-air Diffusion HVAC Scent Diffuser Aroma Diffusion System for Large Areas
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
น้ำมันหอมระเหยแบบพกพา 150ml 1000Sq.Ft Electric Perfume Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพาติดผนังได้ |
1.8ml / H 1200CBM เครื่องกระจายกลิ่นอากาศ HVAC Essential Oil Aroma Diffuser
| ระดับเสียง: | < 20dba |
|---|---|
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
Professional 5L Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with Timing Function and Adjustable Fragrance Density for Commercial Use
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
แอพโทรศัพท์ควบคุมเครื่องกระจายกลิ่นบ้านติดผนังเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอโรมา
| เสียงรบกวน: | <36db |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL ตั้งโต๊ะ ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
Maxair Customized Commercial HVAC Scent System with Silent Operation for Hotel Lobby Aroma Diffusion
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |

