ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ odm fragrance aroma oil ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องจ่ายน้ำยาฆ่าเชื้อด้วยมืออัตโนมัติแบบดิจิตอล
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
เครื่องกระจายกลิ่นป้ายดิจิตอลโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
จอแสดงผล Mionitor โฆษณาแบบไม่สัมผัส / เจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา Mionitor |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่นเพื่อความปลอดภัยโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
โฆษณา Mionitor Display Electric Scent Machine Digital Signage
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอ LED 21.5 นิ้ว |
การติดตั้งเครื่องกระจายกลิ่น / โฆษณา Mionitor Display Hand Sanitizer Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
21.5 นิ้ว Stand Alone โฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือและ Scent Diffuser Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC ประเภทพาณิชย์ 8W 12V การทํางานเงียบ 100-200ml
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 101-200มล |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 6W 130ml 300cbm Air Freshener Dispenser
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
5000m3 Coverage 220V Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Central Air Conditioning Scent System
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |

