ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ odm fragrance aroma oil ] การจับคู่ 127 ผลิตภัณฑ์.
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Hotel Scent Machine อลูมิเนียม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
50W 25dba HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle for Large Commercial Spaces
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
500ml HVAC Scent Diffuser System with Dual Nozzle LED Panel and External Nebulizer for Commercial Use
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
Excelair HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years Scent Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| การใช้พลังงาน: | 50W |
3000cbm Coverage 220V HVAC Scent System with Hotel Usage Commercial Scent Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
เครื่องเติมอากาศแบบไร้น้ำแบบชาร์จได้หัวฉีดคู่ 50sqm PP Aluminium
| ความอดทนสูงสุด: | ประมาณ 250H/60 วัน |
|---|---|
| ระยะเวลาการชาร์จ: | ประมาณ 6.5H |
| เสียงรบกวน: | น้อยกว่า 30dB |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC แบบเติมได้ไม่มีอัลตราโซนิกติดผนัง 1200m3 15W
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12v |
| แอปพลิเคชัน: | ทางการค้า |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบชาร์จอากาศปราศจากน้ำ 4000mAh หัวฉีดคู่ 100sqm
| เสียงรบกวน: | น้อยกว่า 30dB |
|---|---|
| พื้นที่ที่ใช้บังคับ: | 50-100ตรม. |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องล้างกลิ่นแบบหัวฉีดคู่แบบล้างทำความสะอาดได้ Anhydrous 250H 100sqm
| พิมพ์: | ปั๊มลม |
|---|---|
| ความจุ: | 10-50มล. |
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
Commercial HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |

