ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ odm fragrance aroma oil ] การจับคู่ 127 ผลิตภัณฑ์.
31w 5000cbm Aromatherapy Oil Diffuser 6ml / h สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ดำ |
| ระดับเสียง: | <40dba |
อลูมิเนียม 17W 1500CBM 12V1A Electric Aroma Diffusers
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
กำหนดเอง 500ML 12V 2A อลูมิเนียมล็อบบี้โรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นอโรม่าในบ้าน
| สี: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | กระจก |
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อเครื่องปรับอากาศหรือภายนอก |
Anti Overflow Scent Air Machine Anhydrous Aroma 100sqm Air เครื่องหอม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องกระจายกลิ่นหอมอโรมาน้ำมันหอมระเหยบริสุทธิ์แบบหัวฉีดคู่ |
|---|---|
| พื้นที่ที่ใช้บังคับ: | 50-100ตรม. |
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาแบบติดผนัง Waterless Aroma Scent Essential Oil Diffuser สำหรับโรงแรม
| พาวเวอร์ (W): | 5 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | ทางการค้า |
เครื่องกระจายกลิ่นพาณิชย์ติดผนังเงียบ 15W ความครอบคลุม 1200m3
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
บลูทู ธ Waterless Essential Oil Aroma Diffuser สเปรย์อัตโนมัติกลิ่นเครื่อง
| แพคเกจการขนส่ง: | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| มิติ: | 163*50*125มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+โลหะ |
HVAC Hotel Scent Air Machine 200m2 Lobby Aroma Diffuser พร้อมใบรับรอง CE
| ขวดรีฟิล: | 500มล. |
|---|---|
| พัดลมในตัว: | ไม่ |
| สี:: | ส้ม |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมติดผนังสำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์ 8W 12V ระบบน้ำหอม HVAC
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 101-200มล |

