ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
กระบอกสูบน้ำมันหอมระเหยขนาด 130 มล. Aromatherapy Oil Diffuser Aroma Small Machine With Fragrance Oil
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบติดผนังโลหะสีดำติดตั้งพัดลมสำหรับพื้นที่ขนาดกลาง
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
อลูมิเนียม 130ml 300cbm 1.0ml / h Air Fragrance Diffuser
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
White Powder Coat metal ขวดน้ำมัน 500ml เครื่องจ่ายสเปรย์อัตโนมัติพร้อมล็อคสำหรับร้านกาแฟ
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
| พลังงาน:: | 14W |
ขวดแก้วขนาด 130 มล. เครื่องสร้างกลิ่นหอมภายในบ้านพร้อมรีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้ารีโมทคอนโทรลแฟชั่นพร้อมปั๊มญี่ปุ่นและขวดแก้ว
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องระบายน้ําหอมอัตโนมัติที่ควบคุมทางไกล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
เครื่องระบายน้ําหอมแบบรีโมทควบคุมแบบสีสัน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
เครื่องทำกลิ่นน้ำมันหอมระเหยรีโมทคอนโทรลไร้เสียงรบกวนพร้อมหัวฉีด POM
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
DC12V 6W POM หัวฉีดอลูมิเนียมกลิ่นเครื่องสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |

