ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
1ml / H 5W 200cbm HVAC Aroma Diffuser สำหรับบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย HVAC ขนาดเล็กสีดำขนาด 1,000 ตารางฟุตพร้อมการตั้งค่าวันธรรมดา
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบ HVAC 200cbm 150ml 8W เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Ultrasonic Aromatherapy Diffusers ระบบ HVAC ไฟฟ้าสำหรับสำนักงาน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
150ml บริการ OEM HVAC เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติสำหรับโรงพยาบาล
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
บริการ OEM 150 มล. โลหะสีขาว HVAC เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศพลาสติกสีขาวขนาด 100 ตร.ม. พร้อมการตั้งค่าวันธรรมดา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
6W 130ml Anodised Aluminium Aromatherapy Essential Nebulizer
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | ปั๊มนิเด็คญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
อลูมิเนียมสีเงิน HVAC กระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมเครื่องพ่นฝอยละอองสแตนเลส
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
Washroom Battery Plastic Automatic Air Freshener Dispenser with Timer
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC5V1A |
| พลังงาน:: | 8W |

