ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
รีโมทคอนโทรลไร้สายเครื่องฟอกอากาศไฟฟ้าสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
6W 30ml อลูมิเนียมอะโนไดซ์อลูมิเนียม Waterless กระจายกลิ่น
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| สี:: | เงิน, ดำ, น้ำเงิน, Glod |
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
เครื่องชุบอะโนไดซ์อลูมิเนียม, เครื่องกลิ่นไฟฟ้า 12V 1A
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | Nidec ปั๊มญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
เครื่องอโรมาอากาศกลิ่นโลหะสีดำ 1000ml สำหรับ 1500CBM Space
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| แอปควบคุม:: | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องเติมกลิ่นน้ำมันขนาด 130 มล. / เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ระบบกลิ่น Hvac ของปั๊มโลหะที่ทำงานเงียบเงียบพร้อมเครื่องฉีดน้ำของเยอรมนี
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่น 200 Sqaure Meter / สถานที่เชิงพาณิชย์เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เครื่องกระจายกลิ่นหลายสี / เครื่องจ่ายน้ำหอมอัตโนมัติระบบควบคุมแบบสัมผัส
| ชื่อ: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| สี: | หลากสี |
| พลังงาน:: | 6W |
6W 12V1A 300cbm อลูมิเนียมกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับสำนักงาน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องฟอกอากาศ HVAC แบบสแตนด์บายสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมวัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |

