ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องฟอกอากาศเชิงพาณิชย์อลูมิเนียมเงียบอะโนไดซ์พร้อมจอ LCD การตั้งค่าวันธรรมดา
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Cold Diffusion 4000ml 5000m3 เครื่องกลิ่นโรงแรม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ร้านอาหารที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 500ml Air Aroma Diffuser ติดผนังปั๊มญี่ปุ่นพร้อมวัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
HVAC Black metal 1000ml เครื่องทำกลิ่นเชิงพาณิชย์อัตโนมัติแบบสแตนด์อโลนพร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
ปั๊มลมคู่โลหะเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยในตัวพัดลมพร้อมเปลือกป้องกันการกัดกร่อน
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
การดูแลที่ปลอดภัย CE เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาเทอราพีโลหะสีขาวพร้อมกระโปรงปรับระดับได้ 7 วัน
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
CE FCC เครื่องกระจายกลิ่นหอมโลหะสีขาวเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าพร้อมปั๊มลมญี่ปุ่นคู่
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
ความครอบคลุม 5000CMB อลูมิเนียม HVAC เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบตั้งโต๊ะพร้อมเครื่องพ่นยาภายนอก 2 เครื่อง
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

