ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
น้ำหอมปรับอากาศ 5000cbm HVAC Electric Essential Oil Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องดูดกลิ่นโรงแรมสีดำ 500 มล. พร้อมพัดลมในตัวและกลิ่นหอมแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
Metal 22w 1000ml 3000cbm HVAC Fragrance Diffuser สำหรับโรงแรม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| ขนาด: | 300 * 150 * 360 มม |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
35W 500ml 2000cbm HVAC Hotel Scent Machines สำหรับโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <20dba |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ระบบจัดส่งกลิ่นในโรงภาพยนตร์ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบล็อคและน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
500m2 Refilled Oil Black Metal Strong Mist Essential Oil Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลัง:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | < 35dba |
Cold Air Technology Rechargable Fan 130ml Air Aroma Diffuser การกระจายกลิ่นหอมสำหรับธนาคารผู้ค้าปลีก
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| พลัง: | 6ว |
| สี: | สีดำ/เงิน |
500m2 เติมน้ำมันโลหะสีดำน้ำมันหอมระเหยกระจายอากาศสำหรับห้างสรรพสินค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
ขนาดกลางพื้นที่เดี่ยวอโรมาเทอราพีพัดลมกระจายกลิ่น / เครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ใบรับรอง CE เครื่องหอมปรับอากาศแบบเติมได้สะดวกพร้อมพื้นที่ตรงกลาง
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

