ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
ติดผนัง HVAC 1000ml น้ำหอมกระจายกลิ่นอัตโนมัติ 3000cbm
| ชื่อ: | สปาอโรมาเทอราพีกระจาย |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| สี:: | ดำขาว |
Small Area Aroma น้ำหอมปรับอากาศกลิ่นอลูมิเนียมและทำงานเงียบและหมอกแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
110V Automatic HVAC Scent System 300m2 Electric Air Freshener Dispenser
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 18ว |
| เสียงรบกวน: | <30dba |
Air Aroma Diffuser ใช้แบตเตอรี่สำหรับน้ำหอมภายในบ้านกระจายอย่างสม่ำเสมอ
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| ประเภท: | แบตเตอรรี่กำลังทำงาน |
| วัสดุ:: | โลหะ |
Office Wall Mount 500ml 600cbm Aroma Fragrance Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
อลูมิเนียมแบบติดผนัง 1000m3 Electric Aroma Diffuser
| ประเภท: | เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| ติดตั้ง: | ติดผนัง |
เครื่องจ่ายอากาศสดชื่นอัตโนมัติพลาสติก Washroom พร้อมตัวจับเวลาและพัดลมภายใน
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
ขวด PET 3W 250ml 300m3 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 3W |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบเงียบที่กำหนดเองติดตั้ง HVAC สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
สแตนบายซิลเวอร์อลูมิเนียมไฟฟ้าน้ำหอมกระจายกลิ่นติดผนังพร้อมน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

