ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
ระบบจัดส่งกลิ่น Hvac แบบติดผนังโลหะสีขาวพร้อมตัวล็อคและขวดน้ำมันเติม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าแบบติดผนัง HVAC แบบติดผนังโลหะสีดำ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นบ้านอลูมิเนียมไฟฟ้าพร้อมรีโมท
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| พิมพ์: | ELECTROSTATIC น้ำหอมปรับอากาศ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
หัวฉีดสแตนเลสระบบส่งกลิ่นสำหรับ HVAC เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นภายในบ้านแบบติดผนัง 14W 500m3 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นหอมในอากาศ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| สี:: | ดำขาว |
พลาสติก 3W 250ml 100m2 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 3W |
เครื่องใช้ในครัวเรือนพลาสติก KTV Hotel เครื่องจ่ายน้ำหอมอัตโนมัติ / เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับน้ำมันหอมระเหย
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
ระบบส่งกลิ่นทำงานเงียบพร้อมวัสดุ PP และการตั้งค่าวันธรรมดา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
110V HVAC 1000m2 เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าอัตโนมัติแบบสแตนด์อโลนสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

