ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] การจับคู่ 238 ผลิตภัณฑ์.
ร้านอาหารที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 500ml Air Aroma Diffuser ติดผนังปั๊มญี่ปุ่นพร้อมวัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
ปั๊มลมคู่โลหะเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยในตัวพัดลมพร้อมเปลือกป้องกันการกัดกร่อน
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
ติดผนังพื้นที่ขนาดเล็กแบบพกพาสีขาวโลหะปั๊มลมญี่ปุ่นระบบกระจายกลิ่นกระจายกลิ่น
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
โลหะสีดำ 1000 Sqaure Feet HVAC ระบบจัดส่งกลิ่นแบบติดผนังสำหรับโรงแรมและร้านค้า
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
CE FCC เครื่องกระจายกลิ่นหอมโลหะสีขาวเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าพร้อมปั๊มลมญี่ปุ่นคู่
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
App-Controlled HVAC Scent System with 500ml-2.6l Capacity and 50W Power for Aromatherapy
| ความจุ: | 500มล.-2.6ล |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
110V HVAC 1000m2 เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าอัตโนมัติแบบสแตนด์อโลนสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
3000CBM HVAC Aromatherapy Diffusers พร้อมตัวจับเวลาและจอ LCD
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
การดูแลที่ปลอดภัย CE เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาเทอราพีโลหะสีขาวพร้อมกระโปรงปรับระดับได้ 7 วัน
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
ซุปเปอร์มาร์เก็ตเครื่องหอมอากาศ HVAC โลหะสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมปั๊มลมอัด
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |

