ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] การจับคู่ 238 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับกลิ่นโรงแรมแบบกำหนดเองอลูมิเนียมสีเงิน HVAC กระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมสีเงิน 5 ลิตรอัตโนมัติผลผลิตสูงสำหรับ 1500m2
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ห้างสรรพสินค้าระบบกลิ่น Hvac พร้อมจอแสดงผลดิจิตอล / ปั๊มลม 110V
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติสีเงินทนทานพร้อมปั๊มลมนำเข้าสำหรับ 5000cbm
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องพ่นยาขยายขนาดใหญ่ 2 ขวดด้านนอก 5 ลิตรเครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์พร้อมตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| ความจุน้ำมัน:: | 2.5 ลิตร * 2 |
เครื่องหอมอัตโนมัติเชิงพาณิชย์ / ระบบจัดส่งกลิ่น Hvac ของโรงแรม
| ชื่อ: | เครื่องหอมอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | เชิงพาณิชย์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องดูดกลิ่นโรงแรมสีดำ 500 มล. พร้อมพัดลมในตัวและกลิ่นหอมแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
Metal 22w 1000ml 3000cbm HVAC Fragrance Diffuser สำหรับโรงแรม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| ขนาด: | 300 * 150 * 360 มม |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
หัวฉีดสแตนเลสระบบส่งกลิ่นสำหรับ HVAC เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

