ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] การจับคู่ 239 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าเชิงพาณิชย์เครื่องกระจายกลิ่นบ้าน HVAC 500 มล. พร้อมพัดลม
| ขวดรีฟิล: | 500มล |
|---|---|
| พัดลมในตัว: | ไม่ |
| สี:: | ขาว/แดง |
Commercial Germany ปั๊มเครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมสแตนด์บาย 3000cbm
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Office Wall Mount 500ml 600cbm Aroma Fragrance Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
โลหะสีขาวติดผนัง 500 มล. พร้อมเครื่องล็อคกลิ่นเชิงพาณิชย์อัตโนมัติ
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
| พลังงาน:: | 14W |
Metal 22W 2000m3 500ml Hvac เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000 มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
White Powder Coat metal ขวดน้ำมัน 500ml เครื่องจ่ายสเปรย์อัตโนมัติพร้อมล็อคสำหรับร้านกาแฟ
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
| พลังงาน:: | 14W |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมขนาด 500 มล. พร้อมอะแดปเตอร์ UL หัวฉีดสแตนเลส
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
1000ml ติดผนัง HVAC พื้นที่ขนาดใหญ่กระจายกลิ่นโลหะสีดำ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่น Hvac แบบยืนไฟฟ้าสีม่วงสำหรับเครื่องวัด 1000 Sqaure
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ห้องโถงนิทรรศการเครื่องเติมกลิ่นเชิงพาณิชย์ 1000CFM แบบรีฟิล
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| สี:: | สีดำ |

