ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] การจับคู่ 238 ผลิตภัณฑ์.
500ml Large Capacity 220V 50W Commercial Scenting Machine HVAC Scent System with Wifi App Control
| ความจุ: | 500 มล. |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
เสียงต่ํา 32dba Aroma Diffuser น้ํามันอีเซนเซียล เทคโนโลยีที่พัฒนาขึ้นสําหรับการครอบคลุม 500cbm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพา, เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องหอมกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ผง caoting โลหะ |
| สี: | สีดำ |
220v โลหะสีดำกระจายน้ำหอมอัตโนมัติทำงานเงียบพร้อมพัดลมภายในล็อบบี้ของโรงแรม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
เครื่องกระจายกลิ่นภายในบ้านแบบติดผนัง 14W 500m3 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นหอมในอากาศ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| สี:: | ดำขาว |
1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H เครื่องกระจายกลิ่นหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
500m2 เติมน้ำมันโลหะสีดำน้ำมันหอมระเหยกระจายอากาศสำหรับห้างสรรพสินค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
ระบบจัดส่งกลิ่นในโรงภาพยนตร์ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบล็อคและน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
500m2 Refilled Oil Black Metal Strong Mist Essential Oil Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลัง:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | < 35dba |

