ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] การจับคู่ 236 ผลิตภัณฑ์.
1000m2 HVAC Electric Diffuser Machine เครื่องกลิ่นโรงแรม, ปั๊มทำงานเงียบ
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
500 มิลลิลิตร My Way Hotel Collection น้ํามันหอม ลํามะนาว สันดาลไม้ หอมแอมเบอร์
| วัสดุ: | เอสเซนส์จากธรรมชาติ |
|---|---|
| กลิ่น: | ทางของฉัน |
| ลักษณะ: | สำหรับการใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอม |
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบพกพาที่เงียบเป็นพิเศษขนาด 1000 มล. สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ล็อบบี้โรงแรมระดับไฮเอนด์พลังแรงแบบพกพา 220 โวลต์โลหะสีดำไฟฟ้า HVAC กระจายน้ำมันหอมระเหย
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
นาโนเทคโนโลยีติดผนังโลหะสวยหรูเครื่องกระจายกลิ่นสแตนบาย 15W
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
ระบบกระจายกลิ่นเครื่องกระจายกลิ่นตัวเลือกการควบคุมระยะไกลพร้อมพัดลมโดยตรง
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
ห้องขายส่ง Aroma Diffuser วัสดุโลหะและอายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เครื่องกระจายกลิ่นขวดน้ำมัน 4 ลิตร 10,000 ตารางฟุตสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Super power 5000CMB ระบบกลิ่น Hvac แบบสแตนด์อโลนสองหัวฉีดภายนอกและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Automization Aroma เครื่องกระจายกลิ่นอุตสาหกรรม 5000cbm Air Scent Machine
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

