ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] การจับคู่ 238 ผลิตภัณฑ์.
5000m3 110V Commercial Central AC Diffuser พร้อมเครื่องฉีดน้ำโลหะ
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| ปั๊ม: | ทำในประเทศเยอรมัน |
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 3ml/ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาเทอราพีไฟฟ้าแบบมืออาชีพพร้อมจอแสดงผลและการตั้งค่าวันธรรมดา
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Silent Working Elegant Shape shopping mall เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า 500ml
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC 5000cbm 1000ml เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
220V Electric Silent Work Cinema เครื่องกระจายกลิ่นหอมขนาดใหญ่ 3000 CBM
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
การออกแบบใหม่ Blue Aluminium Silent Germany ปั๊มลมเชิงพาณิชย์ HVAC Air Aroma Diffuser
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องอโรมาอากาศกลิ่นโลหะสีดำ 1000ml สำหรับ 1500CBM Space
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| แอปควบคุม:: | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
15W แบล็คเมทัล อโรมาเทราพี ดีฟิวเซอร์ การบริโภคเชื้อเพลิง 2 ml / ชั่วโมงสําหรับกลิ่นหอมที่เหมาะสม
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
การครอบคลุมสูง 500 Ml Aroma Diffuser ในกล่องโลหะการออกแบบสําหรับสีดํา / ขาว
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |

