ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 500ml hotel lobby scent diffusers ] การจับคู่ 238 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายอารมณ์สีขาวติดผนัง พร้อมไฟฟ้า 12V เสียงเงียบมาก 32dba
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชุดน้ำมันหอมระเหย: | 500มล |
No Block Strong Atomization Scented Oil Diffuser ระบบ Hvac Aroma น้ำหนักเบา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Air Aroma Diffuser ใช้แบตเตอรี่สำหรับน้ำหอมภายในบ้านกระจายอย่างสม่ำเสมอ
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| ประเภท: | แบตเตอรรี่กำลังทำงาน |
| วัสดุ:: | โลหะ |
น้ำมันหอมระเหย Aroma 1000ml 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่น 31w
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องฟอกอากาศ HVAC แบบสแตนด์บายสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมวัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
น้ำมันหอมระเหยอัตโนมัติอุตสาหกรรม 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมาพร้อมขวดเติม 1000 มล
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องฟอกอากาศ HVAC Electric Fragrance Diffuser Machine Essential Oil Electric Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
DC12V เครื่องหอมกลิ่นเครื่อง 15W Aroma Diffuser Machine ขวดอลูมิเนียม
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
Hvac 22W Metal Automatic Aroma Diffuser 1000ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
อลูมิเนียมแบบติดผนัง 1000m3 Electric Aroma Diffuser
| ประเภท: | เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| ติดตั้ง: | ติดผนัง |

