ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ rechargeable waterless air diffuser ] การจับคู่ 42 ผลิตภัณฑ์.
DC 5V Essential Oil Diffuser PP PBT ชาร์จใหม่ได้ Waterless
| ขวดรีฟิล: | 10ml |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0.1ml / ชั่วโมง |
| ประเภท: | ปั๊มลม |
เครื่องกระจายกลิ่นอโรม่าไร้น้ำแบบชาร์จได้ 100 ตรม
| เสียงรบกวน: | น้อยกว่า 30dB |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน: | 50-100ตรม. |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
USB รถ Waterless Nebulizer Diffuser 2000mAh Waterless
| สี: | เงิน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รถยนต์ สำนักงาน บ้าน โยคะ สปา ห้องนั่งเล่น ห้องน้ำ บาร์โรงแรม คาราโอเกะ |
| น้ำหนักสินค้า: | 340ก |
น้ำมันหอมระเหยรถยนต์ Waterless Aromatherapy Diffuser แบตเตอรี่ดำเนินการ
| เวลาทำงานสูงสุด: | 80 ชั่วโมง |
|---|---|
| วัสดุ: | PP, PBT |
| ประเภท: | ปั๊มลม |
USB 100mA น้ำมันหอมระเหย Aroma Diffuser Waterless Nebulizing Air Diffuser
| ขวดรีฟิล: | 10ml |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0.1ml / ชั่วโมง |
| ประเภท: | ปั๊มลม |
Car Nebulizer 80qm Portable Aroma Diffuser ชาร์จใหม่ได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องพ่นยาในรถยนต์ |
|---|---|
| การประกัน: | 24 เดือน |
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
อัลตราโซนิก 1.5w รถ Air Diffuser น้ำมันหอมระเหยไร้น้ำ 2000mAh
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
หัวฉีดล้างทำความสะอาดได้ Waterless Aroma Diffuser PP Aluminium
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
|---|---|
| วัสดุ: | PP, อลูมิเนียม |
| เสียงรบกวน: | น้อยกว่า 30dB |
Wireless Fragrance 80qm Waterless Car Air Diffuser 1.5w
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| เวลาทำงานสูงสุด: | 80 ชั่วโมง |
| ใบสมัคร: | รถยนต์โรงแรมครัวเรือน |

