ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ rechargeable waterless air diffuser ] การจับคู่ 42 ผลิตภัณฑ์.
1.5W Scent Oil Car Waterless Nebulizer PBT Aluminium Rechargeable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องกระจายความหอมในรถยนต์ |
|---|---|
| พิมพ์: | ปั้มลม |
| การทำงาน: | ความชื้น + อโรมาเธอราพี |
USB ชาร์จใหม่ได้ 2000mAh Essential Oil Nebulizer Waterless
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| สกุลเงินที่ทำงาน: | 100mA |
| แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว: | 2000mAh |
Anhydrous Aroma 0.1ml/H Essential Oil Nebulizer 100mA Waterless
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องกระจายกลิ่นหอมในรถยนต์แบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| ความจุ: | 10-50มล. |
| พิมพ์: | ปั๊มลม |
PP PBT Waterless Aroma Nebulizer แบตเตอรี่แบบชาร์จ DC5V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | USB รถ Diffuser |
|---|---|
| สี: | ทอง |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
Waterless Aromatherapy Essential Oil Nebulizing Diffuser 2000mAh Home Scent Machine
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| น้ำหนักสินค้า: | 260g |
| แรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 5V 1A |
แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ Waterless Organic Aromas Diffuser PP PBT 10ml
| วัสดุ: | PP, PBT, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
1.5w 20ml Waterless Essential Oil Nebulizer อลูมิเนียมอัลลอยด์
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
|---|---|
| เวลาทำงานสูงสุด: | 80 ชั่วโมง |
| สี: | เงิน |
ถ่านชาร์จ PBT Aroma Waterless Nebulizer Air Pump 1.5w
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| เวลาทำงานสูงสุด: | 80 ชั่วโมง |
| วัสดุ: | PP, PBT |
Aromatherapy USB Waterless Diffuser Nebulizer 2000mAh
| แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว: | 2000mAh |
|---|---|
| อำนาจ: | 1.5W |
| บังคับพื้นที่: | 20-80 ตรม |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบไม่ใช้น้ำ 2000mAh สามารถชาร์จใหม่ได้
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
| แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว: | 2000mAh |

