ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ rechargeable waterless air diffuser ] การจับคู่ 42 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 1.5w เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย USB Car Waterless
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องกระจายกลิ่นรถยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก + แก้ว |
| การประกัน: | 24 เดือน |
1.5w 2000mAh Essential Oil Aroma Diffuser Mini USB สำหรับรถยนต์
| แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว: | 2000mAh |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
เครื่องพ่นยาน้ำมันหอมระเหย Waterless แบบชาร์จไฟได้ 10ml อลูมิเนียม USB
| ขวดรีฟิล: | 10ml |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0.1ml / ชั่วโมง |
| ประเภท: | ปั๊มลม |
Waterless PP 2000mAh Car Aroma Diffuser แบตเตอรี่ USB
| แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว: | 2000mAh |
|---|---|
| อำนาจ: | 1.5W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 5v |
PP PBT Waterless Nebulizer Scent Oil Diffuser แบตเตอรี่ชาร์จ 1.5W
| สี: | เงิน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | รถ |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
2000mAh Nebulizing Oil Aromatherapy Diffuser Waterless 1.5w
| สี: | เงิน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC USB 5V 1A (เอาต์พุต DC5V/1000MA) |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
0.1ml/H 100mA Car Aroma Diffuser Waterless สำหรับน้ำมันหอมระเหย For
| ใบสมัคร: | รถยนต์ สำนักงาน บ้าน โยคะ สปา ท่องเที่ยว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
Waterless Car Ultrasonic Humidifier USB ชาร์จใหม่ได้ 2000mAh
| สี: | เทาเข้ม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |

