ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ rechargeable waterless air diffuser ] การจับคู่ 42 ผลิตภัณฑ์.
20sqm Waterless Nebulizing Essential Oil Diffuser Car Aroma ปราศจาก BPA
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
|---|---|
| แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว: | 2000mAh |
| สี: | แดง |
USB PBT Waterless Diffuser Humidifiers Nebulizer Aromatherapy
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| ใบสมัคร: | รถยนต์โรงแรมครัวเรือน |
| วัสดุ: | PP, PBT |
แบตเตอรี่ลิเธียม PBT Car Aromatic Diffuser 1.5w Essential Oil
| วัสดุ: | PP, PBT |
|---|---|
| ประเภท: | ปั๊มลม |
| อำนาจ: | 1.5W |
ปั๊มลมให้ความชุ่มชื้น Waterless Aromatherapy Nebulizer 80sqm
| เวลาทำงานสูงสุด: | 80 ชั่วโมง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | รถยนต์โรงแรมครัวเรือน |
| การประกัน: | 1 ปี |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมในรถยนต์ไร้น้ำแบบถอดได้ 2000mAh ใช้งานแบตเตอรี่
| สี: | เขียวเข้ม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
4000mAh Waterless Nebulizer Scent Oil Machine 100sqm Home Scent Machine
| แบตเตอรี่ลิเธียม: | 4000mAH |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 670 ก |
| ความอดทนสูงสุด: | ประมาณ 250H/60 วัน |
ชาร์จใหม่ได้ PBT 1.5W Usb Car Waterless Nebulizer 100mA เครื่องกระจายกลิ่นน้ำหอม
| แอปพลิเคชัน: | รถ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| วัสดุ: | PP + PBT + อลูมิเนียม |
PP PBT อลูมิเนียม Ultrasonic Aroma Diffuser 2000mAh
| การทำงาน: | การทำความชื้น+ อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| ขนาด L*W*H: | Φ68*108mm |
| แบตเตอรี่ในตัว: | ใช่ |
อัลตราโซนิก 10ml Car Aroma Diffuser 1.5W สำหรับ Air Aromatherapy
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| ขนาด L * W * H: | Φ68 * 108 มม |
| แบตเตอรี่ในตัว: | ใช่ |
1.5W PP PBT 10ml เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบพกพาสำหรับน้ำมันหอมระเหย
| แบตเตอรี่ในตัว: | ใช่ |
|---|---|
| ขนาด L * W * H: | Φ68 * 108 มม |
| ขวดรีฟิล: | 10ml |

