ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ office scent diffuser machine ] การจับคู่ 352 ผลิตภัณฑ์.
การตั้งค่าวันธรรมดา 12V สีดำ Large Area Scent Diffusers แบบรีฟิลพร้อมพัดลมและตัวล็อค
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
12V การตั้งค่าวันธรรมดาโลหะสีดำยืนอยู่คนเดียวรีฟิลพื้นที่ขนาดใหญ่กระจายกลิ่นกลิ่น
| สี:: | ดำขาว |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
300cbm Electric Home Scent Air Machine, HVAC Scent Diffuser Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
500CBM 8w 250ml HVAC Aroma Fragrance Diffusers PCB Control
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
| กำลัง (W):: | 8 |
เครื่องปรับอากาศสำนักงานควบคุมระยะไกล 12V, เครื่องกระจายกลิ่นพร้อมปั๊มลมญี่ปุ่น
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 3000 ชั่วโมง |
ปุ่มสัมผัสอลูมิเนียมแบบพกพาแสดงการตั้งค่าวันธรรมดาเครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
รีโมทคอนโทรล 300CBM 6W POM หัวฉีดกลิ่นเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
300cbm 100ml 700m3 เครื่องตลาดไร้กลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
Cold Air Diffusion 500ml Oil Bottle Automatic Room Freshener / HVAC Scent Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบสแตนด์อโลนขนาด 12V ความจุ 100 มล. สำหรับระบบควบคุมกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |

