ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ office scent diffuser machine ] การจับคู่ 355 ผลิตภัณฑ์.
รีโมทคอนโทรล 10M 300CFM 130ml 5W เครื่องกระจายกลิ่น
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 3000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอะโนไดซ์แผง LED 250ml 200cbm เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม 300cbm เครื่องกระจายกลิ่นน้ํามัน 150ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายน้ำหอม DC Power ขนาดเล็กพลาสติกสำหรับการครอบคลุม 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
เครื่องเป่าลมกลิ่น 30 มล./ชม. สำหรับน้ำหอมอโรมาเธอราพีและกระจายกลิ่น
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Name: | Scent Air Machine |
CE ได้รับการอนุมัติสิทธิบัตรสีเงินอลูมิเนียม Silent Working HVAC Scent Diffuser System
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลัง:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
เสียงรบกวนต่ำเครื่องกระจายกลิ่นน้ำมัน 100ml 10W พร้อมติดทนนาน
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Interval: | 30min |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ 130 มล. สำหรับห้องนอนขนาด 100 ตารางเมตร
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมติดผนัง HVAC พร้อมความครอบคลุม 1500cbm
| พิมพ์: | แอร์ไอออไนเซอร์ |
|---|---|
| ควบคุมด้วยแอป: | ใช่ |
| สี:: | ดำ / เงิน |
50W HVAC Scent System 12 X 8 X 4 Inch Timer Setting สำหรับใช้ในโฮมออฟฟิศ
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |

