ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ office scent diffuser machine ] การจับคู่ 355 ผลิตภัณฑ์.
300cbm 100ml 700m3 เครื่องตลาดไร้กลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบติดผนัง ครอบคลุมพื้นที่ 300 ลูกบาศก์เมตร และทำงานเงียบ สำหรับเครื่องพ่นไอน้ำมันหอมระเหย
| ความจุ: | 250มล |
|---|---|
| ระดับเสียงรบกวน: | < 36 เดซิเบล |
| พลัง: | 5W |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบสแตนด์อโลนขนาด 12V ความจุ 100 มล. สำหรับระบบควบคุมกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
2000CBM ครอบคลุมโลหะสีดำ Super Quiet 220V HVAC Scent System
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
จอแสดงผล LCD 6W 120ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าพร้อมปุ่มสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ร้านขายเสื้อผ้าแบรนด์ 500ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าอัตโนมัติ, เครื่องกระจายกลิ่น
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า 500m3 อลูมิเนียมอโนไดซ์
| วัสดุ:: | อะลูมิเนียมอโนไดซ์+เหล็กเคลือบด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เหลือง |
| เสียงรบกวน:: | <40dB |
HVAC Hotel Scent Air Machine 200m2 Lobby Aroma Diffuser พร้อมใบรับรอง CE
| ขวดรีฟิล: | 500มล. |
|---|---|
| พัดลมในตัว: | ไม่ |
| สี:: | ส้ม |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบสแตนด์อโลนขนาด 100Ml 12v สีเงินพร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับร้านค้าปลีก
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั้มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |

