ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ office scent diffuser machine ] การจับคู่ 352 ผลิตภัณฑ์.
Silent Spray Home Aroma Diffuser Machine เครื่องหอมปรับอากาศกลิ่นน้ำหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Stand Alone HVAC Intallation เครื่องปรับอากาศกลิ่น 500 มล
| ประเภท: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| 404 Not Found: | ยืนอยู่คนเดียว |
เครื่องกระจายกลิ่น Hvac แบบยืนไฟฟ้าสีม่วงสำหรับเครื่องวัด 1000 Sqaure
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC 4ml / h 1500cbm Aroma Auto Fragrance Machine สำหรับโรงแรม
| ชื่อ: | น้ำมันหอมระเหยกระจาย |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| วัสดุ:: | กระจก |
Office Bathroom Mini 150ml 300cbm Scent Air Machine
| ประเภท: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพาติดผนังได้ |
DC Power Remote Control Scent Air Machine สีขาว ขนาดเล็ก
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Material: | Plastic |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยในบ้าน เสียงรบกวนต่ำ เครื่องกระจายน้ำมันขนาดเล็ก
| รีโมท: | ใช่ |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
ห้องพักแขกจอ LCD 300cbm เครื่องปรับอากาศกลิ่น 120 มล
| สี:: | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
100m2 ครอบคลุม เครื่องลมกลิ่นพลาสติกที่มีระยะสเปรย์ 30 นาทีและวัสดุพลาสติก
| Power Consumption: | 10W |
|---|---|
| Remote Control: | Yes |
| Coverage: | 100m2 |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบส่งเสริมไฟฟ้า, เครื่องกระจายกลิ่น 110v โลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

