ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ custom fragrance oil ] การจับคู่ 184 ผลิตภัณฑ์.
Smart Aluminum Scent Diffuser with Bluetooth App Control 150ml Capacity 8W 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| ความจุ: | 150มล.(5.07ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 8W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
Commercial Aromatherapy Diffuser with 12V Power 8W Consumption and 200mL Capacity for HVAC Scent System
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 8W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |
บริการ OEM เครื่องหอมปรับอากาศเครื่องหอมอัตโนมัติยืนอยู่คนเดียว
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องเติมกลิ่นน้ำมันขนาด 130 มล. / เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ละอองน้ำมันหอมระเหยแบบปรับได้ Hvac Scent System ความจุกลิ่น 130 มล
| Fragrance Intensity: | Adjustable |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Fragrance Delivery: | Mist |
App-Controlled HVAC Scent System with 500ml-2.6l Capacity and 50W Power for Aromatherapy
| ความจุ: | 500มล.-2.6ล |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 100 Square Ft 130ml 6W Air Aroma Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12V1A |
|---|---|
| พลัง:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
กำหนดเอง 500ML 12V 2A อลูมิเนียมล็อบบี้โรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นอโรม่าในบ้าน
| สี: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | กระจก |
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อเครื่องปรับอากาศหรือภายนอก |
รีโมทคอนโทรลอลูมิเนียมแบบพกพา Air Aroma Diffuser ไม่มีน้ำมันรั่วลดเสียงรบกวน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

