ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ custom fragrance oil ] การจับคู่ 184 ผลิตภัณฑ์.
เสียงรบกวนต่ำเครื่องกระจายกลิ่นน้ำมัน 100ml 10W พร้อมติดทนนาน
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Interval: | 30min |
400 มิลลิลิตร เครื่องระบายน้ําหอมที่มีการบริโภคน้ํามันสูงสุด 1.5 มิลลิตร / ชั่วโมง ± 5% 20. 2* 8* 15. 5 ซม ขนาดสินค้า
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Dimensions: | 20.2*8*15.5 |
TWIN Pump เครื่องทำลมเย็น กระจายกลิ่นโลหะ 500มล. สำหรับพื้นที่ 200 ตร.ม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังตั้งโต๊ะ |
ระบบกระจายกลิ่นเครื่องกระจายกลิ่นตัวเลือกการควบคุมระยะไกลพร้อมพัดลมโดยตรง
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เสียงต่ํา 32dba Aroma Diffuser น้ํามันอีเซนเซียล เทคโนโลยีที่พัฒนาขึ้นสําหรับการครอบคลุม 500cbm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
เครื่องล้างกลิ่นแบบหัวฉีดคู่แบบล้างทำความสะอาดได้ Anhydrous 250H 100sqm
| พิมพ์: | ปั๊มลม |
|---|---|
| ความจุ: | 10-50มล. |
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นปราศจากน้ำแบบชาร์จได้ 100sqm หัวฉีดล้างทำความสะอาดได้ 50ml
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่น 12 วอลต์ โครงสร้างอลูมิเนียม กลิ่นหอมแรง 1 มล/ชม ปริมาณสเปรย์
| โวลเตชั่น: | 12V |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องกระจายกลิ่น |
เครื่องกระจายกลิ่นความจุ 2W 10ml พร้อมแหล่งจ่ายไฟ AC DC
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
|---|---|
| Power Consumption: | 2W |
| Material: | ABS+PP |
8W Power Silent Operation HVAC Scent System with 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |

