ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ custom fragrance oil ] การจับคู่ 194 ผลิตภัณฑ์.
5 กลุ่ม ระยะเวลาตั้งเครื่องกลิ่นโรงแรม เครื่องกลิ่นอากาศขนาด 120 มล
| ขนาด: | 71*45*38ซม |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | การตั้งค่าตัวจับเวลา 5 กลุ่ม |
| น้ําหนัก: | 1.8กก |
Commercial HVAC Scent System with 3ml/hour Oil Consumption 3 Years Warranty and Aluminum Shell Aroma Diffuser Machine
| ความจุ: | 500 มล. |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
500ml Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with German Pump and Timing Function Aroma Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบติดผนัง ครอบคลุมพื้นที่ 300 ลูกบาศก์เมตร และทำงานเงียบ สำหรับเครื่องพ่นไอน้ำมันหอมระเหย
| ความจุ: | 250มล |
|---|---|
| ระดับเสียงรบกวน: | < 36 เดซิเบล |
| พลัง: | 5W |
1000ml Capacity 220V Voltage 5000m³ Coverage HVAC Scent Machine Commercial Fragrance Diffuser
| หมายเลขรุ่น: | MX-601 |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220-240V |
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
400 มิลลิลิตร อโรมาเทราเปียก อะเซนเชียล โอเลียร์ ดีฟิวเซอร์ ที่สมบูรณ์แบบสําหรับการเพิ่มความสงบของห้องพักของคุณ
| Max Oil Consumption: | 1.5 Ml / H ± 5% |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Other Name: | Wall Mounted Bathroom Scent Diffuser |
เครื่องกระจายน้ํามันอิทธิพลธรรมทางการค้า 150 มิลลิลิตรติดผนัง 8W 12V
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 150มล |
1ml/Hour Oil Consumption 150ml Oil Capacity Under 25dba Noise HVAC Scent Diffuser Essential Oil Spray Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
แอพโทรศัพท์ควบคุมเครื่องกระจายกลิ่นบ้านติดผนังเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอโรมา
| เสียงรบกวน: | <36db |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL ตั้งโต๊ะ ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |

