ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ custom fragrance oil ] การจับคู่ 184 ผลิตภัณฑ์.
ระบบจัดส่งกลิ่นเครื่องปรับอากาศกลางไฟฟ้าสีที่กำหนดเองสำหรับสำนักงาน
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
Maxair Customized Commercial HVAC Scent System with Silent Operation for Hotel Lobby Aroma Diffusion
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
Electric Commercial Aroma Diffuser HVAC Scent Diffuser with Less Than 25dba Noise 3ml/Hour Oil Consumption for Hotel Usage
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
200ml Home Scent Machine Fragrance Scent Diffuser แอพพ่นทรายควบคุม 8W
| การใช้น้ำหอมปรับอากาศ: | การทำให้เป็นละออง |
|---|---|
| มิติ: | 163*50*125มม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
Electric Cool Mist Air Aroma Diffuser เครื่องทำน้ำหอมอโรมาไร้น้ำ
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 3ml/ชั่วโมง |
|---|---|
| ระดับเสียง: | < 25dba |
| ความจุ (CFM): | 600cbm |
Commercial HVAC Scent Diffuser with 1000ml Capacity 35dba Noise and 5ml/Hour Oil Consumption for Large Areas
| หมายเลขรุ่น: | MX-601 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 30*15*36 ซม |
| มิติแพ็คเกจ: | 42*41*48 ซม |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบเงียบที่กำหนดเองติดตั้ง HVAC สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยครอบคลุม 1500CBM Alone ระบบควบคุมกลิ่น
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องกระจายกลิ่นของโรงแรมอากาศทำงานเงียบเครื่องหอมอโรมาไฟฟ้า
| ลักษณะเฉพาะ: | การทำงานเงียบ |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | ฟรีอะไหล่ |
| มิติ: | 163*50*125มม. |
โฮมออฟฟิศ น้ำมันหอมระเหย เครื่องกระจายกลิ่นหอม แหล่งจ่ายไฟ AC DC
| Timer Setting: | 1H/3H/6H/ON |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Working Time: | About 10 Hours |

