ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ custom fragrance oil ] การจับคู่ 184 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นพร้อมตั้งเวลา, เสียงเบา และชนิดน้ำมันหอมระเหย
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Power Consumption: | 10W |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมด้วยน้ำมันหอมระเหยและไฟ DC ขนาด 30 มล./ชม.
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |
เครื่องพ่นกลิ่นแรงดันไฟฟ้า 12V พร้อมความจุหัวน้ำหอม 100 มล. 'ความพึงพอใจ'
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Size: | Small |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 500ml 1000m2 50W เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันอโรมา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
DC12V เครื่องหอมกลิ่นเครื่อง 15W Aroma Diffuser Machine ขวดอลูมิเนียม
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
เครื่องกระจายน้ำหอม DC Power ขนาดเล็กพลาสติกสำหรับการครอบคลุม 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
5000 CBM Big Mist Commercial Scent Machine Aromatherapy Oil Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
HVAC 150Ml ขวด PET 500CBM เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับทางเดิน
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
1.8ml / H 1200CBM เครื่องกระจายกลิ่นอากาศ HVAC Essential Oil Aroma Diffuser
| ระดับเสียง: | < 20dba |
|---|---|
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |

