ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 1500cbm hotel lobby aroma diffuser ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
โลหะ 22W 1500CBM ล็อบบี้โรงแรม Aroma Diffuser 12V2A
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
กำหนดเอง 500ML 12V 2A อลูมิเนียมล็อบบี้โรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นอโรม่าในบ้าน
| สี: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | กระจก |
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อเครื่องปรับอากาศหรือภายนอก |
เครื่องหอมกลิ่นล็อบบี้โรงแรมขนาดใหญ่ 22W พร้อมพัดลม
| ครอบคลุม: | 1500CBM/500ตร.ม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
Stand Alone Hotel 22W 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา 500 มล
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
อลูมิเนียม 17W 1500CBM 12V1A Electric Aroma Diffusers
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
22W 500ml 1500cbm Air Aroma Diffuser สำหรับพื้นที่ขนาดกลาง
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
Built In Fan 5000sq.Ft 0.5L Air Aroma Diffuser
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
ล็อบบี้ของโรงแรมที่เงียบสงบ แต่มีขนาดใหญ่เครื่องกระจายกลิ่นพร้อมพัดลมในตัวสำหรับพื้นที่ 1,500CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC แบบสแตนด์อโลน 1500cbm 0.5L พร้อมพัดลม
| ชื่อ: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H เครื่องกระจายกลิ่นหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |

