ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 1500cbm hotel lobby aroma diffuser ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
Air Aroma Diffuser เสียงรบกวนต่ำแบบสแตนด์อโลน 12V พร้อมพัดลมในตัว
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
มาใหม่รุ่นส่วนตัว 500ml Black Strong Fragrance Hotel Lobby Scent Machine
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลัง:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | < 35dba |
Aroma Diffuser Commercial Scent Machine Stand Alone ระบบการตลาดล็อบบี้ของโรงแรม
| ความจุ (CFM): | 1000 |
|---|---|
| พิมพ์:: | แอร์ไอออไนเซอร์ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
แบบพกพา 22W 1500CBM 500ml Aroma Essential Oil Diffuser
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
น้ำมันล็อบบี้โรงแรม 4ml / H 1500cbm เครื่องปรับอากาศกลิ่น
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| วัสดุ:: | กระจก |
ล็อบบี้ของโรงแรม 1500CBM 22W 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
Standby Quiet Big Coverage โรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นล็อบบี้สำหรับพื้นที่ 1500CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องอโรมาอากาศกลิ่นโลหะสีดำ 1000ml สำหรับ 1500CBM Space
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| แอปควบคุม:: | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยครอบคลุม 1500CBM Alone ระบบควบคุมกลิ่น
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
1500m3 Coverage HVAC เครื่องกระจายกลิ่นหอม 12V 2A
| สี:: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | กระจก |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

