ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 1500cbm hotel lobby aroma diffuser ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องดูดกลิ่นอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์ไฟฟ้า 12v 2a พร้อมพัดลมทรงพลัง
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v2a |
เครื่องกระจายกลิ่นบริเวณกลาง, เครื่องปรับอากาศกระจายกลิ่น 12v2a
| ชื่อ: | เครื่องดูดกลิ่นในห้อง |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| วัสดุ:: | กระจก |
Home Tabletop Remove Smoke HVAC 0.5L Scent Air Machine
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องหอมอัตโนมัติเชิงพาณิชย์ / ระบบจัดส่งกลิ่น Hvac ของโรงแรม
| ชื่อ: | เครื่องหอมอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | เชิงพาณิชย์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
พัดลมกระจายกลิ่น 5000 ตารางฟุตพัดลมกระจายกลิ่นไฟฟ้าขวดเติม 500 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
ระบบจัดส่งกลิ่นในโรงภาพยนตร์ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบล็อคและน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |

