ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 1500cbm hotel lobby aroma diffuser ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องดูดกลิ่นโรงแรมสีดำ 500 มล. พร้อมพัดลมในตัวและกลิ่นหอมแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
12V 2A ที่เงียบสงบเหล็กสีดำล็อบบี้โรงแรมเครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติแบบสแตนด์อโลน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
0.5L 12V2A 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่น HVAC พร้อมพัดลม
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
น้ำมันหอมระเหย 500ml 1500cbm 12V2A เครื่องปรับอากาศกลิ่น
| สี: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | กระจก |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12v2a |
พื้นที่เชิงพาณิชย์ภายในพัดลมเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับสถานที่ธุรกิจขนาดใหญ่
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | กระจก |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
220v โลหะสีดำกระจายน้ำหอมอัตโนมัติทำงานเงียบพร้อมพัดลมภายในล็อบบี้ของโรงแรม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
พัดลมอัตโนมัติกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับโรงยิมและเครื่องพ่นฝอยละอองสแตนเลสไม่มีน้ำมันรั่ว
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
500m2 Refilled Oil Black Metal Strong Mist Essential Oil Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลัง:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | < 35dba |
500m2 เติมน้ำมันโลหะสีดำน้ำมันหอมระเหยกระจายอากาศสำหรับห้างสรรพสินค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |

