ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted hotel scent machine ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องฉีดน้ำสแตนเลสเครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ / เครื่องปรับอากาศสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ติดผนัง HVAC 1000ml น้ำหอมกระจายกลิ่นอัตโนมัติ 3000cbm
| ชื่อ: | สปาอโรมาเทอราพีกระจาย |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| สี:: | ดำขาว |
เครื่องทำน้ำหอมในห้องน้ำ, น้ำมันหอมระเหยไฟฟ้าสำหรับควบคุมกลิ่น
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพาติดผนังได้ |
500CBM 8w 250ml HVAC Aroma Fragrance Diffusers PCB Control
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
| กำลัง (W):: | 8 |
Cold Air Technology Rechargable Fan 130ml Air Aroma Diffuser การกระจายกลิ่นหอมสำหรับธนาคารผู้ค้าปลีก
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| พลัง: | 6ว |
| สี: | สีดำ/เงิน |
จอแสดงผล LCD 6W 120ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าพร้อมปุ่มสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
500ml สีขาวผงเคลือบโลหะอัตโนมัติเครื่องจ่ายอากาศสดชื่นพัดลมในตัวและเติมน้ำหอม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
150Ml Metal Mini Aromatherapy Diffusers พร้อมปั๊มลม Longlife เครื่องกระจายกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

