ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted hotel scent machine ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย Hvac Professional ขนาด 5,000 Cbm พร้อมเครื่องพ่นยาภายนอก 2 ตัวและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
รีโมทคอนโทรล 300CBM 6W POM หัวฉีดกลิ่นเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
โลโก้ที่กำหนดเอง HVAC Aroma Diffuser ติดผนังน้ำมันหอมระเหย Aroma Diffuser
| การควบคุมความชื้น: | ความชื้น |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นจับเวลา: | ใช่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ประสิทธิภาพสูง 110V เหมาะสำหรับระบบกลิ่น Hvac ของสหรัฐอเมริกา, Fresh Aroma Diffuser, Fresh Scent Diffuser
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
0.1ml / h เครื่องกระจายกลิ่น DC12V 250ml หัวฉีดอลูมิเนียมโลหะ
| พาวเวอร์ (W): | 5 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 500ml 1000m2 50W เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันอโรมา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
200m3 HVAC 250ml เครื่องกระจายกลิ่น Electrichotel
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบกลิ่นโลหะ Hvac ขนาดเล็กเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับ 100m2 และร้านค้าปลีก
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

