ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted hotel scent machine ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดใหญ่ 220v 4l พร้อมระบบกระจายอากาศเย็นและตั้งเวลาแสดงผล LCD
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องควบคุมกลิ่นคอมพิวเตอร์ 1,000 CBM พร้อมปั๊มนำเข้าและน้ำมันเปลี่ยนได้สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศอลูมิเนียมขนาดเล็ก 350 มล. / ระบบกลิ่น HVAC
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Silent Spray Home Aroma Diffuser Machine เครื่องหอมปรับอากาศกลิ่นน้ำหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
จอแสดงผล LCD Silver All อลูมิเนียมเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า / เครื่องกระจายกลิ่น hvac
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า 1000cbm ที่ออกแบบมาพร้อมพลังที่ปราศจากเสียงรบกวนและแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมสีเงินเชิงพาณิชย์พร้อมอายุการใช้งานที่ปราศจากเสียงรบกวนและโดดเดี่ยว
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Office Wall Mount 500ml 600cbm Aroma Fragrance Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
ห้องน้ำโรงแรม 8W 150ml เครื่องกระจายน้ำมันหอม 300m3
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สัญญาณรบกวน: | <30dba |
| ความคุ้มครอง: | 1,000 ตารางฟุต |
Nanotechnology Wall mountablle Metal Exquisite Large Area Scent Diffuser with 500ml
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |

