ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mountable hvac scent system ] การจับคู่ 64 ผลิตภัณฑ์.
ห้องน้ำขนาด 150 มล. ใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอมติดผนังพลาสติกสีดำขนาด 12V
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียม 500ML DC12V Middle Area Electric Fragrance Oil Diffuser
| สี:: | สีม่วง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 1.5มล./ชม. |
| ขวดรีฟิล: | 500มล. |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า HVAC Hotel ขนาด 150 มล. สำหรับพื้นที่ขนาดเล็กเครื่องกระจายน้ำหอม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
110V 7 วันควบคุมเวลา HVAC Aroma Diffuser Machine เครื่องกระจายกลิ่นน้ำหอม
| จำนวนรุ่น:: | MX-602 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
1000m2 HVAC Electric Diffuser Machine เครื่องกลิ่นโรงแรม, ปั๊มทำงานเงียบ
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฉีดกลิ่นโรงแรม / เครื่องหอมน้ำมันอโรมาเทอราพี
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องจ่ายน้ำยาฆ่าเชื้อด้วยมืออัตโนมัติแบบดิจิตอล
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
จอแสดงผล Mionitor โฆษณาแบบไม่สัมผัส / เจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา Mionitor |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องใช้ในครัวเรือนพลาสติก KTV Hotel เครื่องจ่ายน้ำหอมอัตโนมัติ / เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับน้ำมันหอมระเหย
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |

