ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mountable hvac scent system ] การจับคู่ 64 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะสีดำขนาดใหญ่พร้อมตั้งเวลา / แขวนผนังกระจายกลิ่น Hvac 1000 มล
| วัสดุ:: | โลหะผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 110V / 220V |
เครื่องกระจายกลิ่นพาณิชย์ติดผนังเงียบ 15W ความครอบคลุม 1200m3
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
แอปเครื่องควบคุมกลิ่น HVAC เชิงพาณิชย์ควบคุมเครื่องกระจายกลิ่นแบบไม่ใช้น้ำ
| สี: | ขาวดำ |
|---|---|
| ความจุ (CFM): | 600cbm |
| พิมพ์: | Cool-Mist Impeller Humidifier เครื่องทำความชื้นกระจายน้ำมันหอมระเหย |
เครื่องเป่ากลิ่นพลาสติกไฟฟ้าแบบพกพาพร้อมเครื่องกระจายกลิ่นห้องน้ำแบบเลือกได้ในวันธรรมดา
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพา ติดผนัง |
1000ml ติดผนัง HVAC พื้นที่ขนาดใหญ่กระจายกลิ่นโลหะสีดำ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
200 ตารางเมตร TWIN ปั๊มกระจายอากาศเย็น 500ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นโลหะ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
12V1A เครื่องสูบอากาศกลิ่นโลหะสีขาวที่แข็งแกร่งและเงียบ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |

