ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mountable hvac scent system ] การจับคู่ 64 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเล่นโฆษณา LCD และเครื่องจ่ายเจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติแบบสัมผัสฟรีและเครื่องกระจายกลิ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่นป้ายดิจิตอลโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
โฆษณา Mionitor Display Electric Scent Machine Digital Signage
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอ LED 21.5 นิ้ว |
การติดตั้งเครื่องกระจายกลิ่น / โฆษณา Mionitor Display Hand Sanitizer Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่นเพื่อความปลอดภัยโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
21.5 นิ้ว Stand Alone โฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือและ Scent Diffuser Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องพ่นยาน้ำมันหอมระเหยแบบไม่ใช้น้ำ Smart APP Control Air Aroma Machine
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อกับ HVAC |
|---|---|
| ปั๊ม: | ทำในประเทศเยอรมัน |
| สี: | ขาวดำ |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นพื้นที่ขนาดเล็ก / Ati - เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับการควบคุมกลิ่นในห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
HVAC Hotel Scent Air Machine 200m2 Lobby Aroma Diffuser พร้อมใบรับรอง CE
| ขวดรีฟิล: | 500มล. |
|---|---|
| พัดลมในตัว: | ไม่ |
| สี:: | ส้ม |
ห้องน้ำขนาด 150 มล. ใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอมติดผนังพลาสติกสีดำขนาด 12V
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |

