ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ office scent diffuser machine ] การจับคู่ 352 ผลิตภัณฑ์.
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Hotel Scent Machine อลูมิเนียม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
8W 150ml 200cbm น้ำหอมกระจายกลิ่นสำหรับระบบกลิ่น Hvac
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
12V 1A เครื่องทำกลิ่นเชิงพาณิชย์แบบเงียบสำหรับร้านค้าแบรนด์
| ให้บริการหลังการขาย: | ฟรีอะไหล่ |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| ควบคุมด้วยแอป: | ใช่ |
ผนังโลหะสีขาวและดำ HVAC กระจายกลิ่นอากาศสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 100m2
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องควบคุมกลิ่นโรงแรม 7 วัน, น้ำหอมอโรมาเฟรชเชอร์สำหรับห้างสรรพสินค้า
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
CE 12V โลหะสีดำติดผนังเครื่องกลิ่นเชิงพาณิชย์สำหรับ 300cbm และใช้ในสำนักงาน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Hvac System Hotel 8W 300cbm Electric Aroma Diffuser
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Hvac 250ml 200m3 Fragrance Oil Aroma Diffuser DC12V
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | ดำและขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
8W 150ml 300CBM Aroma Air Diffuser สำหรับการตลาดด้วยกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | ดำและขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
Waterless Aromatherapy Essential Oil Nebulizing Diffuser 2000mAh Home Scent Machine
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| น้ำหนักสินค้า: | 260g |
| แรงดันไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 5V 1A |

