ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ office scent diffuser machine ] การจับคู่ 355 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องชุบอะโนไดซ์อลูมิเนียม, เครื่องกลิ่นไฟฟ้า 12V 1A
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | Nidec ปั๊มญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
เครื่องกลิ่นโรงแรมที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบ HVAC ไม่มีอัลตราโซนิก
| ชื่อ: | เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Cold Diffusion 4000ml 5000m3 เครื่องกลิ่นโรงแรม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
รีโมทคอนโทรล 5W 100ml 200m3 กระจายกลิ่นหอม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V1A |
เครื่องกระจายกลิ่นหลายสี / เครื่องจ่ายน้ำหอมอัตโนมัติระบบควบคุมแบบสัมผัส
| ชื่อ: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| สี: | หลากสี |
| พลังงาน:: | 6W |
Stand Alone Hotel 22W 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา 500 มล
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
Hvac 22W Metal Automatic Aroma Diffuser 1000ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
Super Silvent รีโมทคอนโทรลเครื่องกระจายกลิ่น, เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec แบรนด์จากญี่ปุ่นอายุการใช้งาน 3000 ชั่วโมง |
300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser Home Scent Machine พร้อมระบบ Hvac
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสำนักงานสากล 200cbm สำหรับระบบกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

