ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ office scent diffuser machine ] การจับคู่ 355 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นขวดน้ำมัน 500 มล. แบบสแตนด์อโลนพร้อมล็อคสำหรับร้านค้าปลีก
| วัสดุ:: | โลหะผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
| พลังงาน:: | 14W |
ปั๊มลมญี่ปุ่นสีเงินกระจายน้ำมันหอมระเหย 200 Cbm Space 130ml ขวดน้ำมันเติม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
ขวดแก้ว 30ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบสแตนด์อโลนสีดำพร้อมรีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
800 ตารางฟุตปั๊มลมญี่ปุ่นแบบพกพาเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้าพร้อมขวดแก้ว 100 มล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
ขวด PET 1000 ตารางฟุต 6W เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย 130 มล. สำหรับบ้าน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
พื้นที่เชิงพาณิชย์ภายในพัดลมเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับสถานที่ธุรกิจขนาดใหญ่
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
พื้นที่เชิงพาณิชย์ภายในพัดลมเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับสถานที่ธุรกิจขนาดใหญ่
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | กระจก |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
1500m3 Coverage HVAC เครื่องกระจายกลิ่นหอม 12V 2A
| สี:: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | กระจก |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าขนาด 5W 1000m3 130ml สำหรับบ้าน / สปา
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 3000 ชั่วโมง |
5W 150ml 1,000 ตารางฟุต Aroma Air Diffuser สำหรับการตลาดด้วยกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |

