ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ low noise scent air machine ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
HVAC Electric Commercial Air Freshener Dispenser พร้อมล็อคและขวดเติมสำหรับ 1,000 ตร.ม.
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นขวดน้ำมัน 4 ลิตร 10,000 ตารางฟุตสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ติดผนัง 110V พร้อมล็อคและขวดเติม 500 มล
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องอโรมาอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์แรงดันไฟฟ้า 12 แรงดันพร้อมจอ LCD แบบสัมผัส
| ชื่อ: | เครื่องอโรม่าเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |
5 กลุ่ม ระยะเวลาตั้งเครื่องกลิ่นโรงแรม เครื่องกลิ่นอากาศขนาด 120 มล
| ขนาด: | 71*45*38ซม |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | การตั้งค่าตัวจับเวลา 5 กลุ่ม |
| น้ําหนัก: | 1.8กก |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบพกพาที่ปราศจากเสียงรบกวนสำหรับสปารีโมทคอนโทรลกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายอากาศไฟฟ้าเสียงรบกวนต่ำพร้อมปุ่มสัมผัส LCD และหมอกขนาดใหญ่
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
110V 7 วันควบคุมเวลา HVAC Aroma Diffuser Machine เครื่องกระจายกลิ่นน้ำหอม
| จำนวนรุ่น:: | MX-602 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
2015มาใหม่110โวลต์สีเงินภายนอก4Lเครื่องฉีดน้ำพื้นที่ขนาดใหญ่กระจายกลิ่น
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |

