ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ low noise scent air machine ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับอากาศสแตนด์บายอลูมิเนียมสีดำ 220 โวลต์เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมภาชนะ 5 ลิตร
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
CE & ROHS Electric Nanotechnology เครื่องฟอกอากาศในล็อบบี้ของโรงแรมสำหรับการตลาดด้วยกลิ่น
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ห้างสรรพสินค้าระบบกลิ่น Hvac พร้อมจอแสดงผลดิจิตอล / ปั๊มลม 110V
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ห้างสรรพสินค้า 4000ml HVAC Aluminnum เครื่องกระจายกลิ่นขนาดใหญ่พร้อมปั๊มญี่ปุ่น
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นขนาดใหญ่เชิงพาณิชย์ขนาด 1000M2 4 ลิตรพร้อมปั๊มลมญี่ปุ่นสำหรับห้างสรรพสินค้า
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นอากาศเย็นสีดำพลังแรงพร้อมขวดน้ำมัน 4 ลิตรสำหรับร้านค้า 4S
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser Home Scent Machine พร้อมระบบ Hvac
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสำนักงานสากล 200cbm สำหรับระบบกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสำนักงานสากล 200cbm สำหรับระบบกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องพ่นยาขยายขนาดใหญ่ 2 ขวดด้านนอก 5 ลิตรเครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์พร้อมตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| ความจุน้ำมัน:: | 2.5 ลิตร * 2 |

