ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ low noise scent air machine ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องดูดกลิ่นอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์ไฟฟ้า 12v 2a พร้อมพัดลมทรงพลัง
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v2a |
เครื่องดูดกลิ่นเชิงพาณิชย์ 12V 2A พร้อมระบบ Hvac สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่ 700m2
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
รีโมทคอนโทรลไร้สายเครื่องฟอกอากาศไฟฟ้าสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
130ml รีโมทคอนโทรลสีสันอลูมิเนียมแบบพกพากระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 100 Square Ft 130ml 6W Air Aroma Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12V1A |
|---|---|
| พลัง:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
Cold Air Diffusion 500ml Oil Bottle Automatic Room Freshener / HVAC Scent Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
Black Metal Electric 220V Commercial Scent Machine ระบบ HVAC สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่ 700m2
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Black Metal Christmas ขายส่งน้ำหอมปรับอากาศในล็อบบี้ของโรงแรมในตัวตั้งเวลาและจอ LCD
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Black Metal ระบบกลิ่น 220v HVAC ที่เงียบสุด ๆ สำหรับร้านกาแฟครอบคลุม 2000CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
2000CBM Coverage Large Area Scent Diffuser พร้อมน้ำมันหอมระเหยสำหรับร้านค้าแบรนด์
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

