ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ low noise scent air machine ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับอากาศกลิ่นบ้านที่เงียบสงบพร้อมรีโมทคอนโทรล 10 ม. และ Petbottle 130 มล
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
3000cbm Aroma Hotel Lobby เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยเครื่องปรับอากาศกลิ่น CE Rohs
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์พร้อมจอ LCD แบบสัมผัส
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์สีเงินเงียบพร้อมระบบควบคุมความหนาแน่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า AC DC Power พร้อมการรับประกัน 12 เดือน
| Power Consumption: | 2W |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Coverage Area: | 200-300sq.ft |
5L Oil Capacity Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Low Noise <25dba for Large Area Aroma Diffusion
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
Siver Anodised Aluminium HVAC Germany ปั๊มลม Scent Air Machine
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Aroma Scent Air Machine เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยเชิงพาณิชย์พร้อมปั๊มญี่ปุ่นสำหรับระบบ HVAC
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอะโนไดซ์แผง LED 250ml 200cbm เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบกลิ่น Hvac แบบติดผนังโลหะสีขาว 150 มล. พร้อมล็อคเสียงรบกวนต่ำ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

